Khoa MT&BHLĐ ĐH Tôn Đức Thắng
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Khoa MT&BHLĐ ĐH Tôn Đức Thắng

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Share | 

clip trấn phái ne!!!!!!!!!!!!!!

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Tác giảThông điệp
kimthoa_pro

Moderators
kimthoa_pro

Nữ Cung Hoàng Đạo : Aries Tổng số bài gửi : 143
Gold : 201
Cảm ơn : 17

Bài gửiTiêu đề: Re: clip trấn phái ne!!!!!!!!!!!!!!   clip trấn phái ne!!!!!!!!!!!!!! Empty6/6/2010, 11:46 pm

pó tay với chú này!! Laughing
wind_kk

Member
wind_kk

Nam Cung Hoàng Đạo : Gemini Tổng số bài gửi : 61
Gold : 74
Cảm ơn : 0

Bài gửiTiêu đề: Re: clip trấn phái ne!!!!!!!!!!!!!!   clip trấn phái ne!!!!!!!!!!!!!! Empty6/7/2010, 11:18 am

ủa bộ ko có ai biết trò này hả!!vui muk!!! ❤ đánh
phong_bh_09

Member
phong_bh_09

Nam Cung Hoàng Đạo : Cancer Tổng số bài gửi : 90
Gold : 186
Cảm ơn : 4

Bài gửiTiêu đề: Re: clip trấn phái ne!!!!!!!!!!!!!!   clip trấn phái ne!!!!!!!!!!!!!! Empty6/7/2010, 6:01 pm

đề nghị ông bạn một chuyện!!! lập 1 even cho các bạn trong 4r choi vl2 cho vui!!!!
tui có acc 87 voi dm79 có thễ giúp đở ông!!!! Basketball
ok hok!!!! chưa có clip dm kia!!!! rabbit
wind_kk

Member
wind_kk

Bài gửiTiêu đề: Re: clip trấn phái ne!!!!!!!!!!!!!!   clip trấn phái ne!!!!!!!!!!!!!! Empty6/7/2010, 6:47 pm

even gì, làm sao? ông nói rõ coi,tui có dm78 thoi,có chơi thì ok hết. bắt tay
wind_kk

Member
wind_kk

Bài gửiTiêu đề: Re: clip trấn phái ne!!!!!!!!!!!!!!   clip trấn phái ne!!!!!!!!!!!!!! Empty6/7/2010, 7:17 pm

choi thì đựoc mà lưòi quá!!!!!!!! hes
hoàng vũ

Super moderators
hoàng vũ

Nam Cung Hoàng Đạo : Aquarius Tổng số bài gửi : 77
Gold : 146
Cảm ơn : 17
Đến từ : """"""""""""""thiên đường tình yêu""""""""""""""""""

Bài gửiTiêu đề: Re: clip trấn phái ne!!!!!!!!!!!!!!   clip trấn phái ne!!!!!!!!!!!!!! Empty6/8/2010, 7:30 pm

e hèm, hôm qua lúc chat với chú wind có chú cường chứng kiến.
anh có 1 màn dạo đầu chào hỏi hết sức lịch sự và tôn trọng bạn wind, ấy vậy mà bạn ấy ko biết điều:
anh chỉ nói là cần biết danh tính của thành viên,(và hứa chỉ BQT biết thôi,tuyệt đối ko bay ra ngoài) vậy là chú ấy đùng đùng bảo, 4r này nên dẹp đi là vừa, quảng cáo rầm rộ để làm gì.
bình thường tôi cũng chả cần biết thông tin wind là ai, nhưng các member đang sáo sào, truy tìm wind là ai, thậm chí gây nghi ngờ nội bộ, mất đoàn kết trong tập thể.
vậy chúng tôi ko có lý gì để đứng ngoài.
_________
thực sự lúc đầu tôi hết sức tế nhị và đầy kiên nhẫn, nhưng cái gì cũng cần cho nó 1 giới hạn.
tôi và cả chú cường đã ra sức năn nỉ, mất hàng tiếng đồng hồ, nhưng........
xin đính chính lại với bạn wind là lúc đầu, tôi đã tung nik của tôi cho bạn với mục đích hết sức cao đẹp là muốn bạn và tôi nói chuyện như những người đàn ông, và câu chuyện đó sẽ ko bị lộ ra ngoài, mãi về sau khi lòng kiên nhẫn đã bị mài mòn tôi mới nói là thích thì add nik chửi nhau, và cái này cũng nhẳm mục đích là để các thành viên khác không tiếp xúc với những luồng văn hóa độc hại khi tôi tung hết những món võ nghệ gia chuyền.
còn việc dùng những lời lẽ không đc đẹp cho lắm cũng xứng đáng với những người như chú, vì tôi biết chú không phải tử tế gì, còn xin nói trước bạn và người tôi sống hơi bị đẹp, và thực sự rất tôn trọng với những ai tôi coi là bạn
ở đây tôi không phủ nhận hoàn toàn những khuyết điểm của mình, nhưng thực sự tôi nghĩ những câu chửi cửa miệng của tôi cũng chả làm đau hại ai cả, và tôi biết wind cũng ko phải dạng dễ chơi.
nếu tôi là người bị chửi như wind thì tôi cũng ko nhất thiết phải post bài chống đối, phải gây áp lực lên các thành viên khác, tức nhau đâu cần phải lôi tập thể của người ta ra để tàn phá. để xả giận.
qua đây tôi cũng công khai xin lỗi bạn wind nhưng trên tinh thần cá nhân.
vì tập thể của tôi chả có lỗi gì mà phải hứng chịu những trận giận dỗi boom tấn của bạn
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: clip trấn phái ne!!!!!!!!!!!!!!   clip trấn phái ne!!!!!!!!!!!!!! Empty

clip trấn phái ne!!!!!!!!!!!!!!

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 
Trang 1 trong tổng số 1 trang