Khoa MT&BHLĐ ĐH Tôn Đức Thắng
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Khoa MT&BHLĐ ĐH Tôn Đức Thắng

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Share | 

gửi supermod $

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Tác giảThông điệp
se7ven_bmt_91

Member
se7ven_bmt_91

Gold : 90
Cảm ơn : 2

Bài gửiTiêu đề: gửi supermod $   gửi supermod $ Empty7/4/2010, 4:49 pm

''supermod'' đáng ''quý'' - mr Cường $ của forum này đã viết ''đề nghị thành viên se7ven bớt spam và viết những bài viết vó tính xây đựng nếu không sẽ bị xóa nick''.
Bạn nên tự biết phải làm gì đi....supermod k phải vậy đâu....Bạn thù hơi dai đấy...Mình k như bạn đâu...supermod đáng quý ạ... láo
The_Gunners

Adminstrators
The_Gunners

Nam Tổng số bài gửi : 60
Gold : 121
Cảm ơn : 9

Bài gửiTiêu đề: Re: gửi supermod $   gửi supermod $ Empty7/4/2010, 5:44 pm

Về chuyện này thì se7ven yên tâm admin đã nhắc nhở các supermod không được tự tiện del bài người khác.
Mà cũng nhắc bạn luôn, bài viết khiếu nại thì post vào box giải đáp khiếu nại nhé!!! Box "lời trái tim ..." này là để chia sẻ tâm sự và sưu tầm bài viết hay chứ không phải để khiếu nại !!!
Rút kinh nghiệm nhé bạn !!!
mr.Cuong

Super moderators
mr.Cuong

Nam Tổng số bài gửi : 40
Gold : 73
Cảm ơn : 0

Bài gửiTiêu đề: Re: gửi supermod $   gửi supermod $ Empty7/5/2010, 7:22 pm

Có sao thì nói vậy thôi mình có dám thù dai gì đâu. Chẳng lẽ ko có mà viết thế thì bị mấy bạn có ấn tuwongj không tốt với mình thì sao. Trọng trách admin giao thì phải gánh vác chứ quy định đã có rồi nếu admin mà không nói thì mình đã cho bài của bạn về con số 0 từ lâu rồi.
se7ven_bmt_91

Member
se7ven_bmt_91

Bài gửiTiêu đề: Re: gửi supermod $   gửi supermod $ Empty7/5/2010, 7:50 pm

Bạn cho bài tui về con số 0 ah !!! Sao vậy, vô forum là góp vui vs mấy bạn trong lớp thôi chứ đâu phải vô để được j đâu !!! bạn nói vậy là sai rồi đó, nêu bài của tôi vê con số 0 thì tôi k viết nữa, và cũng không zo đây nữa, ghét nhất là bị doạ ak !!!!!! k ảnh hưởng j cả !!!!! 0k !!! làm super mod oai zay mak..........heheehe....sợ wa
hoàng vũ

Super moderators
hoàng vũ

Nam Cung Hoàng Đạo : Aquarius Tổng số bài gửi : 77
Gold : 146
Cảm ơn : 17
Đến từ : """"""""""""""thiên đường tình yêu""""""""""""""""""

Bài gửiTiêu đề: Re: gửi supermod $   gửi supermod $ Empty7/5/2010, 8:26 pm

các đồng chí bình tĩnh, đề nghị các đồng chí giải quyết qua con đường hòa bình.
hãy vì tập thể các cậu ạ, như tôi đây này, sống hết mình vì tập thể. phải biết thông cảm cho nhau.
BQT chúng tôi, làm việc ngày đêm, căng thẳng, áp lực, giành giật từng KB dung lượng với nhà mạng, nhiều khi, S.mod lỡ xóa bài các bạn, hoặc bài các bạn đã cũ, ko thể refresh, đành phải xóa đi, để dành dung lượng cho những tiết mục mới hơn, như đăng hình đi chơi bò cạp vàng nè.
-tôi là tôi rất quý những đồng chí tích cực post bài như đồng chí Sơn, bài viết của các bạn thực sự là hơi thở của 4r này.
-nếu đc thay mặt cho đồng chí Cường, tôi sẽ gửi 1 lời giải hòa đến Sơn,
-tôi thề, tôi hứa và tôi đảm bảo các bài viết của Sơn rất có chất lượng, Sơn hãy tiếp tục đăng những bài viết như thế, phần lớn trong số chúng tôi trông chờ những bài viết của bạn.
* hãy đặt [You must be registered and logged in to see this link.] làm trang chủ trình duyệt của bạn
The_Gunners

Adminstrators
The_Gunners

Cảm ơn : 9

Bài gửiTiêu đề: Re: gửi supermod $   gửi supermod $ Empty7/5/2010, 8:37 pm

Chú Hoàng PR kinh thật, trong cái hòa giải là cả nghệ thuật PR??? Anh tự hỏi sao chú không đi ngành thuộc kinh tế? Wink

P/S: MOVE TOPIC NÀY SANG BOX KHIẾU NẠI
mr.Cuong

Super moderators
mr.Cuong

Nam Tổng số bài gửi : 40
Gold : 73
Cảm ơn : 0

Bài gửiTiêu đề: Re: gửi supermod $   gửi supermod $ Empty7/5/2010, 8:54 pm

Chú Hoàng và chú Quân đã nói thế thì mình xin không có ý kiến gì nữa. Thành thật xin lỗi bạn Sơn.
Xin nói thêm cho các bạn hiểu: làm thành viên BQT cũng đâu oai gì đâu,các bạn viết bài thì nhiệm vụ mình đọc và sử lỗi những bài đó, bài nào viết chém gió không có tính xây đựng, viết không đấu hay tuyên truyền phản động, văn hóa phẩm đồi trụy thì mình xóa bài và viết bài nhắc nhở ( có thể trực tiếp trên diễn dàn hoặc tế nhị thì gửi thư riêng). Nếu mà làm không được thì đần đần 4rum sẽ phát triển theo hướng xấu và rồi tan rã nhưng để làm được như thế thì đâu đễ, 4rum h mới có 35 thành viên và 742 bài (20h51 ngày 05/07/2010) mà nhũng bài viết vi phạm xóa đi, nhũng người vi phạm xóa nick thì còn được bao nhiêu nữa, thế nên mình chỉ mới gửi 1 thư nhắc nhở mà đã nói mình thế thì thật khó cho BQT lắm. Mong các bạn hiểu và thông cảm. châm ngôn CHÂN THÀNH CẢM ƠN
se7ven_bmt_91

Member
se7ven_bmt_91

Bài gửiTiêu đề: Re: gửi supermod $   gửi supermod $ Empty7/5/2010, 9:12 pm

k sao đâu, mình có nói gì đâu mà
The_Gunners

Adminstrators
The_Gunners